
Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua SasaBoresha burudani yako ya nyumbani na LG S30A Sound Bar, iliyoundwa kuleta sauti murua kwenye sebule yako. Soundbar hii inatoa sauti safi na nzito, inayofaa kwa kuboresha filamu, muziki, na michezo. Inatumia teknolojia za WOW Orchestra na AI Sound Pro, ambazo hufanya kazi kuboresha ubora wa sauti kulingana na aina mbalimbali za maudhui na kuunda sauti pana zaidi inapounganishwa na televisheni ya LG inayooana. LG S30A inatoa uwezo wa kuunganisha vifaa mbalimbali kwa urahisi, ikikuruhusu kuunganisha vifaa vyako kupitia Bluetooth, HDMI ARC, au USB. Kwa subwoofer yake isiyo na waya, utafurahia besi nzito zinazoongeza kina na nguvu kubwa kwenye uzoefu wako wa sauti. Furahia udhibiti rahisi na WOW Interface, inayokuruhusu kusimamia mipangilio ya soundbar yako moja kwa moja kupitia rimoti yako ya LG TV kwa urahisi ulioongezwa. Soundbar hii ni chaguo bora kwa yeyote anayetaka kuboresha sauti ya televisheni yake na suluhisho la sauti lenye nguvu na rahisi kutumia.
Punguzo la 10% kwenye bidhaa zote
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Maoni ya Wateja
Iliyochaguliwa na AI