
Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua SasaFurahia burudani isiyo na kifani ukitumia televisheni ya LG OLED B5, nyongeza muhimu kwa mfumo wowote wa burudani nyumbani. Televisheni hii mahiri ya OLED yenye inchi 65 inatoa picha ya kuvutia ya 4K, ikionyesha rangi nyeusi kamili na angavu kwa uwazi na undani wa ajabu katika kila taswira. Ikiendeshwa na kichakataji cha hali ya juu cha AI, inaboresha taswira na sauti ili kukupa uzoefu kamili, iwe unafurahia filamu, michezo, au kucheza video. LG OLED B5 inajivunia kiwango cha kuburudisha picha cha 120Hz, kinachofaa kwa maudhui yenye mwendo kasi na uchezaji wa michezo unaoitikia haraka. Uwezo wake wa Smart TV, unaoendeshwa na webOS25, unatoa ufikiaji rahisi wa ulimwengu wa burudani, huku Kidhibiti cha Mbali cha AI Magic kikitoa udhibiti rahisi. Imeundwa kwa wale wanaothamini ubora wa picha na utendaji mahiri, televisheni hii inabadilisha nafasi yako ya kuishi.
Punguzo la 10% kwenye bidhaa zote
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Maoni ya Wateja
Iliyochaguliwa na AI