
Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua SasaTelevisheni hii ya Samsung OLED 4K inatoa uzoefu wa kutazama unaovutia sana. Teknolojia yake ya hali ya juu ya onyesho inatoa rangi nyeusi halisi, rangi angavu, na tofauti za kipekee, ikihuisha kila tukio kwa uwazi na kina cha kuvutia. Ikiongozwa na kichakataji cha NQ4 AI Gen2, TV hii inaboresha ubora wa picha na sauti kupitia vipengele kama 4K AI Upscaling na Auto HDR Remastering, ikibadilisha maudhui unayoyapenda kuwa safari ya ajabu ya kuona na kusikia. Iliyoundwa kwa ajili ya nafasi za kuishi za kisasa, skrini hii kubwa ina muonekano maridadi na wa kuvutia unaopatana na mazingira yoyote ya nyumbani. Kwa uwezo wake wa Vision AI, televisheni hii inaboresha maudhui kwa akili kwa uzoefu kamili, iwe unafurahia filamu, michezo, au kucheza michezo ya video. Inaboresha zaidi burudani yako na Object Tracking Sound Lite na usaidizi wa Dolby Atmos, ikitoa sauti inayolingana na matukio yanayoonekana kwenye skrini.
Punguzo la 10% kwenye bidhaa zote
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Video ya Bidhaa
Maoni ya Wateja
Iliyochaguliwa na AI