
Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua SasaHisense
Hisense 55" U7K ULED 4K Smart TV
Bei
TSh 2,069,999

Tunakuletea Hisense 55" U7K ULED 4K Smart TV, chaguo bora kwa ajili ya kuboresha mtindo wako wa maisha nyumbani na kukupa burudani ya kipekee. Televisheni hii ya kisasa inaleta mtazamo mpya wa ubora wa picha na sauti katika chumba chako cha kukaa. Inachanganya teknolojia ya kisasa na muundo maridadi unaovutia kila kona ya nyumba yako. Sifa Kuu: Uonyeshaji Bora wa Picha: Furahia teknolojia ya ULED na 4K kwa ajili ya picha zenye uwazi wa hali ya juu na rangi zinazovutia. Uwezo wa Smart TV: Unganisha na intaneti kwa urahisi ili kufurahia huduma mbalimbali za mtandaoni na burudani unayoipenda. Muundo Maridadi: Imeundwa kwa umaridadi unaoongeza mtindo wa kisasa na uzuri kwenye nafasi yako ya kuishi. Uzoefu wa Sinema Nyumbani: Inakupa ubora wa picha na sauti unaofanya kila wakati wa kutazama kuwa wa kipekee. Boresha sebule yako leo na ufurahie burudani isiyo na kikomo ukiwa na Jaden Home Store.
Punguzo la 10% kwenye bidhaa zote
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Maoni ya Wateja
Iliyochaguliwa na AI