
Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua SasaLG
LG X-BOOM PORTABLE PARTY SPEAKER XL7S - 250W-Dynamic Pixel Lighting & Multi Color Ring Lighting
Bei
TSh 1,062,500

Ongeza shamra shamra kwenye hafla yoyote na spika ya sherehe inayobebeka ya LG X-BOOM XL7S. Kifaa hiki cha sauti chenye nguvu hutoa sauti kubwa, shukrani kwa pato lake la kuvutia na woofer ya inchi 8 iliyoundwa kujaza ukumbi wowote na besi nzito, inayotetemeka. Ingiza sherehe yako katika mazingira ya kupendeza na Mwangaza wa Dynamic Pixel na Mwangaza wa Pete ya Rangi Nyingi unaocheza kulingana na mdundo wa muziki wako, ukileta furaha na ushiriki. Iliyoundwa kwa ajili ya urahisi wa hali ya juu, LG X-BOOM XL7S ina mpini unaoweza kukunja na magurudumu yanayoteleza kwa urahisi, na kuifanya iwe rahisi kubeba kwa ajili ya kufurahia muziki popote. Endelea kucheza muziki kwa muda mrefu kutokana na betri yake inayodumu. Zaidi ya hayo, ikiwa na ukadiriaji wa IPX4 unaostahimili maji, spika hii inaweza kustahimili michirizi ya maji, kuhakikisha sherehe yako inaendelea bila kukatizwa, iwe ndani au nje.
Punguzo la 10% kwenye bidhaa zote
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Maoni ya Wateja
Iliyochaguliwa na AI