
Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua SasaJiko la microwave la LG NeoChef Solo ni nyongeza ya kisasa na maridadi kwa jikoni yoyote, iliyoundwa kurahisisha maandalizi ya milo ya kila siku. Kifaa hiki huhakikisha chakula chako kinapashwa moto na kuyeyushwa sawasawa, kikitoa matokeo ya kuridhisha kila wakati. Muundo wake mweusi unaovutia na vidhibiti vya kugusa hurahisisha matumizi na hupatana vizuri na mtindo wa kisasa wa nyumbani. Furahia usafi usio na bidii na teknolojia bunifu ya ndani ya EasyClean, ambayo huondoa asilimia kubwa ya bakteria, ikichangia mazingira safi ya kupikia bila kuhitaji kemikali kali. Teknolojia ya Smart Inverter inatoa udhibiti sahihi wa halijoto, ikiruhusu upishi wa haraka na kazi mbalimbali, ikiwemo uwezo wa kuandaa mtindi mzuri wa nyumbani. Taa angavu ya LED huangaza ndani, ikikuruhusu kuona vizuri vyakula vyako vinavyopikwa. Mbali na mwonekano wake wa kuvutia, microwave hii ya LG inatoa huduma mbalimbali za urahisi kwa matumizi ya kila siku. Kuanzia programu za kupikia kiotomatiki hadi kazi za usalama kama vile Child Lock, imeundwa kutoa utendaji wa kuaminika na rahisi kutumia kwa kazi mbalimbali za upishi.
Punguzo la 10% kwenye bidhaa zote
Vipengele Vikuu
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Maoni ya Wateja
Iliyochaguliwa na AI