
Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua SasaMicrowave ya Solo ya Samsung, mfano MS23F301TAS/EU, imeundwa kukuletea urahisi na upishi wa afya jikoni kwako. Kifaa hiki kina sehemu ya ndani ya Kauri ya Enameli, ambayo si rahisi kusafisha tu bali pia hustahimili mikwaruzo na kubadilika rangi kwa muda. Inatoa sehemu laini, isiyoshika bakteria inayosaidia kudumisha usafi. Kuandaa milo kunarahisishwa kwa vipengele kama vile Quick Defrost, ambayo huyeyusha chakula haraka na sawasawa, na programu mbalimbali za kupikia kiotomatiki zinazokuwezesha kuandaa viungo vipya kwa dakika chache. Microwave hii pia inajumuisha mpangilio wa Hali ya ECO kusaidia kupunguza matumizi ya nishati wakati haitumiki, pamoja na kipengele cha kuondoa harufu mbaya ili kuweka ndani safi. Oveni hii ya microwave inachanganya utendaji kazi na muundo maridadi, na kuifanya kuwa nyongeza muhimu kwa mtu yeyote anayetaka kuandaa haraka na kwa urahisi milo mbalimbali, kuanzia kupasha moto mabaki ya chakula hadi kupika milo safi na yenye afya nyumbani.
Punguzo la 10% kwenye bidhaa zote
Vipengele Vikuu
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Maoni ya Wateja
Iliyochaguliwa na AI