
Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua SasaSamsung Microwave Grill inatoa uwezo mwingi wa kupikia jikoni kwako. Kifaa hiki kimeundwa kukusaidia kupata ladha na rangi inayofaa ya chakula chako kutokana na kazi yake ya Browning Plus, na kazi ya Keep Warm inahakikisha milo yako inabaki tayari kuliwa bila kuiva kupita kiasi. Pia inajumuisha kazi ya Quick Defrost, inayokuwezesha kuyeyusha vyakula mbalimbali haraka na sawasawa, kurahisisha maandalizi ya chakula. Ikiwa na sehemu ya ndani ya CERAMIC INSIDE™ iliyo imara, microwave hii ni rahisi kusafisha na imejengwa kustahimili mikwaruzo na kutu. Hali ya ECO Mode husaidia kupunguza matumizi ya umeme, na kuifanya kuwa chaguo bora kwa matumizi ya kila siku. Zaidi ya hayo, mpangilio wa Deodorization hufanya kazi kuondoa harufu yoyote ya chakula iliyobaki haraka, kuhakikisha jikoni yako inabaki safi baada ya kila matumizi.
Punguzo la 10% kwenye bidhaa zote
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Maoni ya Wateja
Iliyochaguliwa na AI