
Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua SasaJiko la umeme la BACH lililojengwa ndani limeundwa mahsusi kwa ajili ya jikoni za kisasa, likileta ubora wa hali ya juu na utendaji wa kisasa majumbani Tanzania. Kifaa hiki hutoa udhibiti sahihi na njia mbalimbali za kupikia, kukuwezesha kuandaa aina nyingi za milo ladha. Unaweza kuoka, kuchoma, na kugrill kwa uhakika, ukipata matokeo ya mpishi mahiri kabisa nyumbani kwako. Furahia utendaji bora wa oveni ya Bach. Inatumia teknolojia ya Kijerumani, ikihakikisha upikaji wa kuaminika na ufanisi kila mara.
Punguzo la 10% kwenye bidhaa zote
Vipengele Vikuu
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Maoni ya Wateja
Iliyochaguliwa na AI