Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua SasaBACH
BACH Induction Cooker 5 Plates
Bei
TSh 1,300,000

Jiko la kisasa la induction la BACH lenye sahani tano linatoa mwonekano maridadi jikoni kwako, likiwa na paneli ya kudhibiti ya kioo kwa urahisi wa matumizi. Linakufaa wewe unayethamini muundo wa kisasa na ufanisi katika upishi. Furahia manufaa ya teknolojia ya induction, ambayo huwezesha upashaji joto wa haraka na sahihi, pamoja na ufanisi wa nishati, na kufanya uandaaji wa milo kuwa rahisi zaidi. Uso wake laini husafishwa kwa urahisi baada ya kumaliza kupika, na kulifanya liwe chaguo bora kwa kaya zenye shughuli nyingi zinazopika milo mbalimbali. Kama bidhaa kutoka BACH, chapa inayojulikana kwa kuleta vifaa bora vya jikoni majumbani Tanzania, jiko hili la induction linakuja na dhamana ya miaka miwili, kukupa amani ya moyo na uhakika wa ununuzi wako.
Punguzo la 10% kwenye bidhaa zote
Vipengele Vikuu
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Maoni ya Wateja
Iliyochaguliwa na AI