
Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua SasaHisense
Hisense HF631GEES Standing Cooker
Bei
TSh 1,133,325

Tunakuletea Jiko la Kusimama la Hisense HF631GEES, suluhisho bora la kupikia lililoundwa ili kurahisisha kazi yako ya kila siku jikoni. Jiko hili linachanganya ufanisi na muundo maridadi ili kukupa uzoefu wa kupendeza wa kuandaa chakula kwa ajili ya familia yako. Ni chaguo la kuaminika kwa kila nyumba inayothamini ubora na urahisi. Sifa Kuu: Muundo wa Kusimama: Rahisi kuweka jikoni kwako bila kuhitaji ukarabati mkubwa wa nafasi. Ufanisi wa Kupikia: Limeundwa kutoa matokeo bora ya kupikia kwa kila mlo unaoandaa. Ujenzi Imara: Limetengenezwa kwa viwango vya juu vya kudumu ili kukuhudumia kwa muda mrefu. Matumizi Rahisi: Vidhibiti vyake vimeundwa kwa urahisi ili kurahisisha uendeshaji wake kila siku. Boresha jiko la nyumba yako leo kwa ubora wa kipekee wa Hisense.
Punguzo la 10% kwenye bidhaa zote
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Maoni ya Wateja
Iliyochaguliwa na AI