
Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua SasaJokofu la Samsung FRIDGE RT25FARBDS8 ni kifaa bora cha kuhifadhi chakula nyumbani kwako. Lina mfumo wa Digital Inverter Compressor unaofanya kazi kwa ufanisi na unadumu, huku pia likipunguza kelele. Jokofu hili linatumia mfumo wa All-Around Cooling unaohakikisha hewa baridi inasambaa sawasawa ndani, hivyo kusaidia kuweka chakula chako kikiwa safi kwa muda mrefu. Pia, jokofu hili lina sifa muhimu kama kichungi cha kuzuia harufu mbaya, na taa ya ndani ya LED inayoangaza vizuri ili uweze kuona urahisi vyakula vyako. Lina sehemu maalum ya kutengenezea barafu kwa urahisi (twist ice-maker) na eneo la Moist Fresh Zone lililoundwa mahususi kwa ajili ya kuhifadhi mboga na matunda yako katika hali nzuri.
Punguzo la 10% kwenye bidhaa zote
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Maoni ya Wateja
Iliyochaguliwa na AI