Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua SasaFriza hii ya kifua ya Samsung inakupa nafasi kubwa ya kuhifadhi mahitaji yako yote ya kugandisha, kuanzia vyakula vya kila siku hadi bidhaa za jumla. Muundo wake maridadi wa rangi ya kijivu cheusi huongeza mguso wa kisasa na wa kifahari katika mazingira yoyote ya nyumbani au biashara. Ubunifu wake rahisi unahakikisha inalingana vizuri na mapambo yako. Furahia uwezo wa kugandisha kwa nguvu ukiwa na kifaa hiki, kilichoundwa kugandisha haraka na kuhifadhi ubichi wa bidhaa. Udhibiti wa EasyFreeze unaruhusu usimamizi rahisi wa halijoto, kuhakikisha chakula chako kinahifadhiwa katika hali bora. Vipengele vya vitendo kama taa angavu ya ndani ya LED hufanya iwe rahisi kupata unachohitaji, hata katika mwanga hafifu. Kwa urahisi zaidi, friza hii ya kifua inajumuisha vikapu vya kuhifadhia vinavyoweza kuhamishwa kwa mpangilio mzuri, kufuli salama na ufunguo, na mpini wa bar ulio rahisi kutumia kwa ufunguzi rahisi. Muundo wa mlango unaobaki wazi huruhusu kupakia na kutoa bidhaa bila shida, na kuifanya kuwa chaguo bora kwa uhifadhi wa chakula unaotegemewa na rahisi kutumia.
Punguzo la 10% kwenye bidhaa zote
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Maoni ya Wateja
Iliyochaguliwa na AI