
Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua SasaSamsung
Samsung Front Load Washer/Dryer WD11DB7B85GBNQ - 11/6kg Wi-Fi
Bei
TSh 2,362,500

Mashine hii ya Kufulia na Kukausha Nguo ya Samsung inatoa huduma ya kisasa ya nguo kwa ajili ya nyumba yako. Inachanganya uwezo wa kufulia na kukausha kwa ufanisi katika kifaa kimoja, iliyoundwa kurahisisha kazi zako za nyumbani. Ikijumuisha teknolojia ya AI EcoBubble, inasafisha kwa nguvu hata katika halijoto ya chini, ikisaidia kulinda vitambaa vyako. Muunganisho wa Wi-Fi uliopo huruhusu udhibiti mahiri na ufuatiliaji kupitia Programu ya SmartThings, kukupa uhuru wa kusimamia nguo zako kutoka popote. Furahia utaratibu nadhifu wa kufulia nguo ukitumia Kidhibiti cha AI kinachojifunza tabia zako na kupendekeza programu za kufulia kwa matumizi maalum. Mashine hii ya kufulia pia ina injini ya Digital Inverter kwa utendaji wa kudumu na inajumuisha vipengele kama vile Hygiene Steam na Drum Clean+ ili kuhakikisha nguo zako zinasafishwa kikamilifu na mashine inabaki safi.
Punguzo la 10% kwenye bidhaa zote
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Maoni ya Wateja
Iliyochaguliwa na AI